Những Quầy Chuối Đơn Giản Trong Giây Lát Trở Thành Món Ngon Mà Ai Cũng Có Thể Làm |TKQ & Family T999

Bạn đang theo dõi chuyên mục tin tức, Clip hay mới nhất của 24htivi.net

Tổng hợp clip tiktok, youtube, hot nhất trong tuần.
Hy vọng các bài viết hữu ích với bạn đọc. Hãy chia sẻ bài viết này nhé!

READ  Ăn chuối như thế nào cho đúng - Hãy làm theo tôi #shorts

About trangdh

Check Also

Cách tách các Sheet dữ liệu thành từng file Excel riêng biệt. Tách các sheet thành nhiều file Excel

Tách dữ liệu file Excel một (1) file thành nhiều file Excel. Tách Dữ Liệu …

39 comments

1. Chị sáu miệng lúc nào cũng Lan hay thím tám nghe thật dễ thương, ít khi nào mà chị em dâu hoà hợp với nhau chúc gia đình chị sáu, chú thím 8 luôn vui vẻ và hạnh phúc bền lâu nha.

2. Gđinh vui vẽ hạnh phúc quá

3. Thị Thu Nguyễn

Chỉ thấy bà nội của hai vợ chồng em biết làm nhiều món ngon cho gia đình chỉ thấy thím vợ chủ tâm cũng hiện chỉ dâu nói câu nào thím đa

4. Nhìn thấy gia đình Rất dễ thương nét đẹp đồng quê,,,,, Hôm nay thấy hai người nữ phát tướng Coi chừng uống thuốc bậy bạ nhức mỏi nguy hiểm,,, rất nguy hiểm cả nhà ơi hết bệnh đó rồi khổ,,.. khổ lắm hai người nữ nên đừng uống thuốc bậy bạ

5. Ngon quá đi

6. Phạm Phượng

Yeu giadinh chi a

7. KaiHax Bú loz thứ 2

Co chu tam cung do tay qua chu ,vi ko co dan ong o nha ,dan ba minh chan yeu tay mem lam sâu noi ,thay chi .lam nhung mon em thay them qua ,czi gi cung bat chuoc lam ,nho vay em biet duoc may mon,that em thich keng cua chi sau ,ngay nao cung xem

8. Nhìn thấy chuối sáp ngào đường ngon thèm quá.
    Xin cho hỏi chuối trồng bao lâu thì có trái vậy.

9. Nhà thánh kho quẹt ở đâu vậy ạ . Anh làm clip công khai tên tuổi từng người đi anh

10. Thích quá

11. Chi em ban dau thuong nhau vui ve hp nua minh thich lam

12. Nhin ba sau keo xe rua tuc cuoi qua đi

13. Thị Phương Anh Nguyễn

Chị ơi cho e một phần với chị làm ngon quá

14. Nhìn thèm quá chị sáu

15. nghon , hoc duoc mon nay tot. cam on nha.

16. Đã quá

17. Canh que huu tinh nen tho an trai cay sach thich qua gia dinh oi

18. Gioi qua

19. Trong Herenandez

…thèm quá đi

20. Co sau de thuong dung la Nguoi mien Tay that tha chan chat chuc gia dinh binh an mot ngay tot dep

21. Ngọc Thu Đoàn Thị

Chi nội trợnầy giỏi quá . Nấu nhiều nón an dân giả mà ngon

22. Xuân Trần Thị

Chú tám cô khiêu hài noi gì nghe cůng túc cůòi cô chú tám ō đây voi anh chi sáu thêm vui

23. Xuân Trần Thị

Chi sáu phuc hâu dĕ thuong

24. Cười thơ chúc cua nha ngon miệng

25. chị ơi , cho thêm ít gừng vô đường sên chuối sẽ ngon hơn

26. Thích bà sáu nhất
    cười vô tư.

27. Mạnh Nguyễn

bộ phim con gái chị Hằng đã qua đời

28. Thị Tuyết Trâm Đỗ

Mình cũng quê miền tây Long Xuyên thấy mấy chị giỏi nấu ăn thích quá ước gì ở gần mấy chi

29. Rầu thúi ruột với Chú Tám..

30. Thấy gd hp quá ông bà cha mẹ anh chị em con cháu vui vẻ thấy vui quá

31. Xuyên Nguyễn

sao tui mê khu vườn này ghê

32. Hiền Đặng thị ngọc

Hôm nay chỉ có 4 ng lớn nên nói chuyện thấy thoải mái tự nhiên vui ghê. Từ ngày có thím 8 nên thấy bà nội cũng vui hơn

33. 2 cô tình cảm quá , còn hơn 2 chị em ruột nữa

34. Hoa Hồng Châu thị

Chị 6 giỏi quá biết làm nhiều món nhìn cảnh nhà quê thít nghê chúc gia đình chị sáu luôn bình an vui vẻ.và luôn có nhiều líp hay mới cho cả nhà xem.. chị sáu có hai cục cưng cháu nội đã quá

35. Chau Nguyenthiminh

Cô ơi con xem kênh của Cô mà học được nhiều món nấu cho con gái và chồng ăn ai cũng khen .con bảo học trên kênh mẹ anh kQ

36. Vừa ăn chuối chiên giòn vừa uống nước suối thu vị kể chuyện ngày xưa ngày xửa có một gia đình cô chú 6, 8 de thương nhất thiên hạ hihi

37. Chúc ngon miệng nhé chi gia dinh vui quá vắng 2 cháu Nho

38. Cảnh ở quê thật là thiên nhiên, nếp sống bình an khỏe mạnh, quá tuyệt vời

39. Thảo Nguyễn

❤️❤️❤️